ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ tubular picket fence ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
1.8M ประตูรั้วท่อเหล็กรั้วกันออกซิเดนรั้วบ้านรั้ว
| Product Name: | Palisade fence |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Frame Finishing: | Powder Coated |
OEM ODM การออกแบบเหล็กกลองท่อความปลอดภัยรั้วเหล็ก
| ความหนาของท่อแนวตั้ง: | 1.0 มม. |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ความยาวรั้ว: | 2.0m |
รั้วเหล็กท่อสำหรับสวน 6 ฟุต ทนทาน ป้องกันสนิม รั้วสวนเพื่อความปลอดภัย
| ความยาวรั้ว: | 20.0-3.0m |
|---|---|
| โพสต์ท่อ: | 60x60มม. หรือ 80x80มม |
| ความหนาของท่อโพสต์: | 2.0มม |
8x10FT โลหะเหล็กท่อรั้วรั้วความมั่นคงสีดําตามความต้องการ
| Product Name: | Tubular steel fence |
|---|---|
| Frame Material: | Metal |
| Place of Origin: | Hebei, China |
หนักงานสแควร์ท่อบาร์ พาวเดอร์เคลือบท่อรั้วสวน
| Product Name: | Tubular Steel Fence |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Frame Finishing: | Powder Coated |
19x19mm ท่อตั้ง ป้องกันหลังบ้าน รั้วท่อ ดําหรือสีที่กําหนดเอง
| Product Name: | Tubular Steel Fence |
|---|---|
| Material: | Iron Steel |
| Veritical Pipe Thickness: | 1.0mm |
ผนังรั้วท่อสวนสแตนเลสแบบ European Picket Top
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็ก |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
| การตกแต่งเฟรม: | เคลือบผง |
สแตนเลสซีนค์ Guardrail รั้ว 2M * 1.5M รั้วการรักษาต่อต้านการกัดกร่อน สีดําสไตล์ง่าย
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็ก |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
สีน้ําตาล Spear Design Spear Top Security Fencing Outdoor Steel Palisade Fencing สีน้ําตาล Spear Top Security Fencing Outdoor Steel Palisade Fencing สีน้ําตาล สีเหล็ก
| Product Name: | Palisade fence |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Frame Finishing: | Powder Coated |
60x60mm ป้องกันอากาศ พานลวดล้อมท่อ ป้องกันสนิม
| M.O.Q: | 50sets |
|---|---|
| Post Pipe: | 60x60mm |
| Horizon Pipe Thickness: | 1.5mm |

