ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ tubular picket fence ] การจับคู่ 56 ผลิตภัณฑ์.
ปกป้องการกัดกร่อน ผนังรั้วสแตนเลสท่อสวยงามเนียนสูง 1.8M
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
การปรับปรุงรั้วโลหะแบบท่อในลานหลัง
| M.O.Q: | 50sets |
|---|---|
| Veritical Pipe Thickness: | 1.0mm |
| Material: | Iron Steel |
กันอากาศ การติดตั้งง่าย ระบบรั้วเหล็กท่อสีดํา สําหรับการใช้งานที่อยู่อาศัย
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
6 ฟุต 3x3 โมเดิร์นท่อรั้วเหล็กสําหรับสวน
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
รั้วเหล็กท่อเชื่อมที่ทนทาน ติดตั้งง่าย รั้วรอบขอบเขต
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
1.5 มม ความหนาของท่อแนวฟ้า รั้วเหล็กท่อ 60x60 มม สําหรับการคุ้มครองที่ยั่งยืน
| Fence Height: | 2.0M |
|---|---|
| Vertical Pipe: | 19x19mm |
| Keyword: | Steel Fence |
รั้วเหล็กกลมเกรดเชิงพาณิชย์ รั้วกันขโมยระดับสูงเพื่อความปลอดภัยของทรัพย์สิน
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
|---|---|
| ฮอไรซันเรล: | 2 รางหรือ 3 ราง |
| ความหนาของท่อแนวตั้ง: | 1.0มม |
หลอดสแควร์ภายนอก หลอดโลหะรั้วเรียบสูง 5 ฟุต
| ชื่อสินค้า: | สายรางท่อ |
|---|---|
| ท่อ: | 60*60มม |
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
กันน้ํา 5FT ท่อสแตนเลสรั้วประตู welding สแตนเลส matting รั้ว
| ชื่อสินค้า: | ประตูรั้วเหล็ก |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
พาวเดอร์เคลือบ 6 * 8 ฟุต ท่อเหล็ก แผ่นรั้ว ออสเตรเลียมาตรฐาน
| Product Name: | Tubular fencing |
|---|---|
| Tube: | 50*50mm |
| Place of Origin: | Hebei, China |

