ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
รั้วเหล็กกลมเกรดเชิงพาณิชย์ รั้วกันขโมยระดับสูงเพื่อความปลอดภัยของทรัพย์สิน
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
|---|---|
| ฮอไรซันเรล: | 2 รางหรือ 3 ราง |
| ความหนาของท่อแนวตั้ง: | 1.0มม |
รั้วเหล็กเคลือบที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม รั้วชุมชนความปลอดภัยสูง
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
รั้วเหล็กแบนเคลือบผงสำหรับที่พักอาศัยกลางแจ้งสูง 6 ฟุต
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| ท่อแนวตั้ง: | 19x19MM |
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
กันลมพรีเมียมท่อเหล็กรั้วอายุการใช้งานยาว รั้วฟาร์ม
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
ความแข็งแรงสูงเหล็กเหล็กกระบวน หลอดรั้ว รั้วความปลอดภัยต่อต้านสนิม
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
รั้วเหล็กท่อเคลือบผงสำหรับงานหนัก ทนทานต่อสภาพอากาศ รั้วสนาม
| โพสต์ท่อ: | 60x60มม. หรือ 80x80มม |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
| ท่อแนวตั้ง: | 19x19MM |
รั้วเหล็กท่อเชื่อมที่ทนทาน ติดตั้งง่าย รั้วรอบขอบเขต
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบผง |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
3Rails กันสนิม สีดํา Tubular Steel รั้ว การบํารุงรักษาต่ํา รั้วสวน
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| สถานที่หรือแหล่งกำเนิด: | เหอเป่ย์ประเทศจีน |
รั้วเหล็กท่อแข็งแรงเกรดเชิงพาณิชย์ ป้องกันการโจรกรรม รั้วทรัพย์สิน
| ความหนาของท่อแนวตั้ง: | 1.0มม |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
| โพสต์ท่อ: | 60x60มม. หรือ 80x80มม |
OEM ODM การออกแบบเหล็กกลองท่อความปลอดภัยรั้วเหล็ก
| ความหนาของท่อแนวตั้ง: | 1.0 มม. |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ความยาวรั้ว: | 2.0m |

