-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
สถานที่ก่อสร้าง โกดังความปลอดภัย โลหะสาย Mesh รั้วสําหรับความปลอดภัยหุ่นยนต์
| ชื่อสินค้า | รั้วตาข่ายลวดโลหะ | วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
|---|---|---|---|
| พิมพ์ | รั้วรักษาความปลอดภัย | กำลังโหลดพอร์ต | ท่าเรือเทียนจิน |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบผง | สี | เหลือง/ดำ |
| ขนาด | 1.5x2ม | MOQ | 50 ชิ้น |
| การใช้งาน | การประชุมเชิงปฏิบัติการ | ||
| เน้น | โครงการก่อสร้าง โครงการก่อสร้าง,รั้วโลหะรักษาความปลอดภัยของคลังสินค้า,รอบรั้วรั้วรั้วรั้วรั้วรั้วรั้ว |
||
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | รั้วโรงงาน |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอนต่ํา |
| ประเภท | รั้วความปลอดภัย |
| ท่าเรือบรรทุก | ท่าเรือเทียนจิน |
| การบํารุงผิว | ผิวเคลือบด้วยผง |
| สี | สีเหลือง สีดํา |
| ขนาด | 1.5x2M |
| M.O.Q | 50 ชิ้น |
รั้วหุ่นยนต์ เรียกว่า รั้วหุ่นยนต์ รั้วความปลอดภัย หากใช้ในห้างสรรพการ,เป็นต้น
โดยไม่มีสกรูขยายขนาด โปรไฟลอลูมิเนียมอุตสาหกรรมมักจะใช้เป็นกรอบรั้วรั้วด้วย Mesh ในกลาง แผ่นแอคริลิคโปร่งใสหรือพลาสติกอลูมิเนียม เป็นต้น
ขนาดกรีดและสีสามารถปรับแต่งได้ ขนาดกรีดของรั้วหุ่นยนต์ที่ใช้ทั่วไปหรือเครือแยกโรงงานคือกรีด 20 * 100 แต่ยังมีกรีด 30 * 30, 50 * 50 หรือกรีด 40 * 40.สีตารางที่พบทั่วไปคือสีเหลืองสีเทา สีดํา และอื่นๆ
ขนาดแผ่น:2ftx5ft 2ftx7ft 3ftx5ft 3ftx7ft 4ftx5ft 4ftx7ft 5ftx5ft 5ftx7ft 8ftx5ft
ขนาดโพสต์:
- สายป้องกันเครื่องจักร: 2 นิ้ว 6 ฟุต, 8 ฟุต
- ออฟเซ็ตไฟฟ้า สายแยก: 2 นิ้ว, 8 ฟุต
- สายแบ่งมุม: 2 นิ้ว, 6 ฟุต
ประตู:
- ประตูปักกันเครื่องจักร: 4ft x 7ft หรือ 3ft x 7ft
- ประตูไฟไหม้: 4ft x 5ft
| ลักษณะ | ตัวเลือก |
|---|---|
| สี | สีเหลือง สีดํา สีฟ้า หรือตามต้องการ |
| การใช้งาน | โรงงานโรงงาน โกดัง สายการผลิต |
| การรับรอง | ISO9001: 2008 / CE / SGS / BV |
| มาตรฐานคุณภาพ | EN, BS, DIN, ASTM |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 50 ชิ้น |
| กรอบท่อ | 40x40 มิลลิเมตร, 25x25 มิลลิเมตร, 20x30 มิลลิเมตร, 20x20 มิลลิเมตร |
| กว้างของสาย | 3.0mm, 3.5mm, 4.0mm, 4.5mm, 5.0mm |
| หลุม Mesh | 50x50 มิลลิเมตร, 50x100 มิลลิเมตร, 25x100 มิลลิเมตร |
| ความสูง | 2.0m, 1.8m, 1.7m, 1.5m, 1.2m, 1.0m หรือตามความต้องการ |
| ระยะทาง | 1.0m, 1.5m, 2.0m, 3.0m หรือตามความต้องการ |
การวางแผนพื้นที่ที่สมเหตุสมผลเพื่อการเก็บรักษาที่มีประสิทธิภาพ
การติดตั้งแบบโมดูล ใช้ในการติดตั้งและถอนแบบยืดหยุ่น สามารถใช้ชั่วคราวและใช้ใหม่ได้แผ่น Mesh มีความสูงและความกว้างที่แตกต่างกันสําหรับคุณที่จะเหมาะสมกับมิติของระบบการแบ่งคลังที่ทําสูงขึ้นทั้งหมด.
แผ่นตาข่ายที่เชื่อมให้บริการที่ชัดเจนและไม่มีอุปสรรค สามารถทําให้แสง, อากาศและ ระบบดับความไกลผ่านอย่างง่ายดายในขณะที่รักษาความมั่นคงของโครงสร้างของมันในทางที่ดีที่สุดส่วนประกอบประตูแบบเลือก: ประตูสวิง, ประตูเลื่อน, ประตูลานบนหรือประตูพับ
การเคลือบผิวด้วยเหล็กไฟฟ้าหรือผงใช้ในการบําบัดผิว เพื่อรับประกันความสว่างและความทนทานต่อการกัดกรอบของคลังสินค้า

