ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ tubular metal fence ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
รั้วความปลอดภัยเหล็กท่อความแข็งแกร่งสูง ทนต่อแรงกระแทก รั้วป้องกัน UV รวม DIY-Friendly
| Product Name: | Tubular Steel Fence |
|---|---|
| Frame Finishing: | Powder Coated |
| Material: | Q235 |
ความแข็งแรงสูงเหล็กเหล็กกระบวน หลอดรั้ว รั้วความปลอดภัยต่อต้านสนิม
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
6'x10 'ความเป็นส่วนตัวสวนท่อรั้วปิ๊กต แผ่นรั้วเหล็กแกะทนทานต่อการกัดกร่อน
| Product Name: | Tubular steel fence |
|---|---|
| Frame Material: | Metal |
| Place of Origin: | Hebei, China |
6 ฟุต 3x3 โมเดิร์นท่อรั้วเหล็กสําหรับสวน
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
กันลมพรีเมียมท่อเหล็กรั้วอายุการใช้งานยาว รั้วฟาร์ม
| สี: | สีดำหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กเหล็ก |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
สวนหลังสวน หลอดรั้วเหล็กประดับ 2.0m รั้วโลหะกลางแจ้ง
| ชื่อสินค้า: | รั้วโลหะประดับ |
|---|---|
| ขนาดโพสต์: | 50*50มม |
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
รั้วเหล็กเคลือบที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม รั้วชุมชนความปลอดภัยสูง
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
กันอากาศ การติดตั้งง่าย ระบบรั้วเหล็กท่อสีดํา สําหรับการใช้งานที่อยู่อาศัย
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
รั้วเหล็กท่อเคลือบผงสำหรับงานหนัก ทนทานต่อสภาพอากาศ รั้วสนาม
| โพสต์ท่อ: | 60x60มม. หรือ 80x80มม |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
| ท่อแนวตั้ง: | 19x19MM |
5'X8' โลหะท่อรั้วเหล็ก สีดํา
| Product Name: | Tubular fencing |
|---|---|
| Tube: | 50*50mm |
| Place of Origin: | Hebei, China |

