ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ metal wire mesh fencing ] การจับคู่ 343 ผลิตภัณฑ์.
10 ฟุตท่อเหล็กกระดาษพกพาปานล์รั้วฟาร์มวัว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงรั้ววัวควาย |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ยจีน |
| การใช้งาน: | รั้วแกะ |
ความมั่นคงสูง Hot Dip Galvanized Outdoor เกษตรสัตว์เกษตรสัตว์แพนลท์ Yard รั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผงรั้ววัวควาย |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ยจีน |
| การใช้งาน: | รั้วปศุสัตว์ |
32 มิลลิเมตรเหล็กกระปุก โครงสร้าง welded ความปลอดภัยเคลื่อนไหว รั้วเหล็กชั่วคราว
| Product Name: | Galvanized Temporary Fence |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Frame Tube: | 32mm |
รางไฟฟ้าชั่วคราวสําหรับที่พักอาศัย กว้าง 3 มิลิเมตร กว้าง 60 มิลิเมตร X 150 มิลิเมตร
| Product Name: | Temporary Fence |
|---|---|
| Keyword: | Australia Temporary Fence |
| Wire Diameter: | 3mm |
UV รักษาเหล็กกระดาษ temporary การก่อสร้างรั้วกลมสี่ฟุต
| Fence Feet Type: | Round, Square |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Uv Treatment: | UV 3 -UV 5 |
หลอดกรอบ 32 มิลลิเมตร 2.1 * 2.4M แผ่นรั้วชั่วคราวสําหรับทางด่วน
| Product Name: | Temporary Fence |
|---|---|
| Application: | Residential, Highway, Railway...... |
| Wire Dia: | 3mm |
UV ป้องกัน Mesh welded ออสเตรเลีย สร้างรั้วชั่วคราวด้วยกรอบ 32 มม
| Product Name: | Canada Temporary Fence |
|---|---|
| Keyword: | Temporary Fence |
| Size: | 2.1*2.4M |
358 รั้วป้องกันการปีนรั้วความปลอดภัย 5 ฟุต พีวีซีเคลือบปานล์รั้ว welded
| Product Name: | Anti climb fence |
|---|---|
| Usage: | Security fence |
| Material: | Low carbon steel |
โลหะ welded แกลนไชน์ crowdcontrol รั้วรั้ว 32 มม.
| Product Name: | Road temporary barrier |
|---|---|
| Material: | Q235 |
| Frame Type: | Round tube |
มือผสม 30 มิลลิเมตร สายเคเบิล Netting ยืดหยุ่น สแตนเลส สายคอ Mesh สําหรับการปกป้องสะพาน
| ชื่อสินค้า: | ตาข่ายลวดสลิงสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | สายใยเหล็กไร้ขัด |
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |

