ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ livestock panel fence ] การจับคู่ 73 ผลิตภัณฑ์.
ประปาไฟฟ้า Chain Link รั้ว 3 มม ไดมอนด์เหล็กเหล็กเหล็กสาย Mesh
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
10M แกลนไซด์ PVC ผิวเคลือบโซ่ Link รั้วสําหรับรั้วสวน
| ชื่อสินค้า: | รั้วเชื่อมโยงห่วงโซ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
| ประเภท: | ตาข่ายทอ |
1.2M อลูมิเนียม ป้องกันฝูงชน สีดําเงิน Mojo ป้องกันฝูงชน
| Product Name: | Crowd control barrier |
|---|---|
| Material: | Aluminum |
| Frame Type: | Square tube |
3.2M แผ่นรั้ววัสดุปศุสัตว์ที่ปรับได้
| ชื่อสินค้า: | ทางลาดบรรทุกโค |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำ |
2300 แผนกรั้วเกษตรการเลี้ยงวัวสัตว์วัวแกะม้า
| Product Name: | Cattle feeder |
|---|---|
| Place of Origin: | Hebei, China |
| Material: | Low carbon steel |
High Security Hot-dipped Galvanized Metal Crowd Control Barrier with 5000N Vertical Load and 1.1*2.2m Panel Size
| กรอบ: | ท่อกลม |
|---|---|
| ผู้ที่ได้รับผลกระทบ: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| จํานวนสตาร์: | 2 |
ป้องกันฝูงชนแบบพกพา สําหรับการประกวดเสียง
| Sample: | Free But Pay Freight Cost |
|---|---|
| Application: | Crowd control, event management |
| Feet Width: | 60mm |
ปรางควบคุมฝูงชน และรั้วพกพา ปรางควบคุมฝูงชนหนัก
| Frame: | Round Pipe |
|---|---|
| Finsh: | Hot dip galvanized |
| Number Of Crossbars: | 2 |
ถนนเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| กรอบ: | ท่อกลม |
|---|---|
| ฟินส์: | สเปรย์ PVC |
| จํานวนสตาร์: | 2 |
5FT ระยะสั้น การควบคุมฝูงชนคนเดิน ป้องกันเหล็ก สีแดง
| Open Size: | 1200*1000*1200mm |
|---|---|
| Outer Tube: | 25mm |
| Feet Type: | Flat feet |

