ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อับดุลลาห์คุณภาพของผลิตภัณฑ์รั้วเชือกไฟฟ้าของคุณเป็นสิ่งที่น่าทึ่งและมั่นคง ตั้งแต่เริ่มต้น คุณช่วยฉันให้รู้มากขึ้นเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ ฉันเชื่อในอนาคต เราจะร่วมมือเพื่อชนะตลาด -
เฟเดริโกผมมีความสุขกับการจัดส่ง พวกเขาส่งผลิตภัณฑ์รั้วเชือกเชือกเชือกเร็วมาก ผมจึงสามารถจับโอกาสทํางานกับลูกค้าของฉันในเวลาเดียวกัน ลูกค้าของฉันมีความสุขกับคุณภาพของพวกเขาดังนั้นผมจึงตัดสินใจว่าพวกเขาจะเป็นผู้จําหน่ายแรกของฉัน สําหรับผลิตภัณฑ์รั้วสายใย. -
ทอมผู้จัดจําหน่ายสินค้ารั้วเชือกเชือก มีความอดทนและดีใจกับผมมาก พวกเขาแนะนําผมหลายความคิดเกี่ยวกับสินค้า ดังนั้นผมจึงตัดสินใจทํางานกับพวกเขา แม้แต่การสั่งซื้อครั้งแรกก็ไม่มากแต่ราคาของพวกเขามีความแข่งขันมาก และผมก็พอใจกับคุณภาพด้วยผู้ผลิตที่น่าเชื่อถือมาก
คำหลัก [ construction site temporary fencing ] การจับคู่ 111 ผลิตภัณฑ์.
ปกป้องการกัดกร่อน ผนังรั้วสแตนเลสท่อสวยงามเนียนสูง 1.8M
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | เหอเป่ย ประเทศจีน |
| ปลายกรอบ: | เคลือบผง |
รั้วเหล็กท่อสำหรับสวน 6 ฟุต ทนทาน ป้องกันสนิม รั้วสวนเพื่อความปลอดภัย
| ความยาวรั้ว: | 20.0-3.0m |
|---|---|
| โพสต์ท่อ: | 60x60มม. หรือ 80x80มม |
| ความหนาของท่อโพสต์: | 2.0มม |
ความแข็งแรงสูงเหล็กเหล็กกระบวน หลอดรั้ว รั้วความปลอดภัยต่อต้านสนิม
| บรรจุุภัณฑ์: | พาเลทโลหะ |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ใบรับรอง: | ISO9001:2005 |
6ft สูง PVC ผิวเคลือบ Chain Link Diamond Mesh สแตนเลส Wire Mesh รั้ว
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
รั้วเหล็กเคลือบที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม รั้วชุมชนความปลอดภัยสูง
| การใช้งาน: | รั้วหลังบ้าน |
|---|---|
| ท่อฮอไรซอน: | 40x40mm |
| ชื่อสินค้า: | รั้วเหล็กท่อ |
15M Chain Link Wire Mesh Fence รุ่นหมุนร้อนกระดาษเหล็กเพชรม้วน
| Product Name: | Chain link fence |
|---|---|
| Material: | Low carbon steel |
| Type: | Woven mesh |
1.2M อลูมิเนียม ป้องกันฝูงชน สีดําเงิน Mojo ป้องกันฝูงชน
| Product Name: | Crowd control barrier |
|---|---|
| Material: | Aluminum |
| Frame Type: | Square tube |
พับ 1x1M โลหะ การควบคุมฝูงชน รั้วกั้นสําหรับเทศกาลดนตรี
| ชื่อสินค้า: | สิ่งกีดขวางการควบคุมฝูงชน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียม |
| ประเภทเฟรม: | ท่อเหลี่ยม |
UV รักษาเหล็กกระดาษ temporary การก่อสร้างรั้วกลมสี่ฟุต
| Fence Feet Type: | Round, Square |
|---|---|
| Wire Gauge: | 2.5-5.0mm |
| Uv Treatment: | UV 3 -UV 5 |
1*1.5M Powder Coated Temporary Barricade Events Crowd Control Barriers
| กรอบ: | ท่อกลม |
|---|---|
| ผู้ที่ได้รับผลกระทบ: | ชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
| จํานวนสตาร์: | 2 |

